Gọi Điện Thoại Zalo Facebook

Agituss Siro – Siro giảm ho

35,000 

  • THÀNH PHẦN: Mỗi 60ml chứa; Dextromethorphan HBr 72mg; Clorpheniraminmaleat 18mg; Guaiphenesin 600mg
  • CÔNG DỤNG : Chứng ho do họng & phế quản bị kích thích khi cảm lạnh thông thường hoặc khi hít phải các chất kích thích. Ho không đờm, mạn tính.
  • XUẤT XỨ:VIỆT NAM
  • NHÀ SẢN XUẤT: Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm – Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm – VIỆT NAM
Mã: NH69329 Danh mục: , , Từ khóa: ,