Paracetamol G.E.S 10mg/ml – thuốc giảm đau hạ sốt
Giá: Liên Hệ
THÀNH PHẦN: Paracetamol………………10mg/ml
CÔNG DỤNG: Điều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ, các trạng thái sốt.
QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Túi 100ml
XUẤT XỨ: Ru ma ni
NHÀ SẢN XUẤT: Biomendi S.A
Đảm bảo giá tốt nhất
Nhathungpharma28@gmail.com
Đ/C: Bệnh viện 16a - Yên Phúc, Phúc La, Hà Đông
Thương Hiệu:BIOMENDI